bakar (3)

labarai

Papershow farin allo ne mai ɗaukuwa, gabatarwa, ƙari.

Papershow farin allo ne mai ɗaukuwa, gabatarwa, ƙari.

An fara shi ne da allo wanda zai ba ka damar rubutawa a kan babban fili don kowa ya gani kuma ana iya goge shi cikin sauƙi.Har wala yau, ana ci gaba da samun alluna galibi a makarantu.Yadda malamai ke bayyana ra'ayoyinsu ga ɗaliban su a cikin saitin aji.Duk da haka alli na iya zama mara kyau don haka an ƙirƙira farar allo da fatan maye gurbinsu.

Amma ga makarantu, alluna galibi sun kasance saman abin da aka zaɓa.Farar allo duk da haka sun zama sananne sosai a yanayin ofis.Launuka sun fi haske akan farar saman kuma kusan babu rikici yayin amfani da su.Mataki na gaba na ma'ana shine sanya farar allo ta zama dijital kuma shine ainihin abin da Papershow yake gabatowa.

Papershow farin allo ne mai ɗaukuwa, gabatarwa, ƙari.

Tsarin Papershow ya ƙunshi sassa uku.Na farko shi ne alkalami na dijital na Bluetooth wanda ke watsa abin da ake rubutawa ba tare da waya ba akan takarda ta musamman wacce ita ce bangare na biyu.Takardar mu'amala tana da firam ɗin makirufofi waɗanda ƙananan kyamarar infrared ɗin alƙalami za su iya gani.Yayin da kake rubutawa, alƙalami yana amfani da su azaman masu gano inda za a iya gano matsayinsa wanda ke fassara zuwa abin da kake rubutawa.Bangare na uku shine maballin USB wanda ke toshe duk wata tashar USB da ke kan kwamfutarka.Wannan yana aiki azaman mai karɓa wanda ke ɗaukar bayanan bin alƙalami kuma ya canza shi zuwa duk abin da kuke zana.Kewayon alkalami na Bluetooth yana da kusan ƙafa 20 daga Maɓallin USB.

Mai karɓar USB kuma ya ƙunshi software na Papershow don haka ba a buƙatar shigarwa don amfani da alkalami.Kawai toshe shi kuma fara rubutu.Lokacin da ka cire maɓallin USB, babu abin da ya rage a kwamfutar.Wannan yana da kyau musamman idan kun san akwai kwamfutar da ke jira a inda kuke.Kawai toshe shi kuma kuna shirye don tafiya.Hakanan maɓalli na USB yana da megabyte 250 na ƙwaƙwalwar ajiya ta yadda za'a iya lodawa gabaɗayan gabatarwarku akan maɓalli, yana mai da shi ainihin na'urar da za'a iya ɗauka.

Papershow kuma yana da ikon shigo da duk wani gabatarwar PowerPoint da kuka ƙirƙira.Kawai zaɓi zaɓin shigo da fayil ɗin PowerPoint ɗinku za a canza shi zuwa gabatarwar Papershow.Yin amfani da firinta mai launi (dole ne bugu ya zama shuɗi domin kyamarar alƙalami ta iya gani), kawai buga fayil ɗin PowerPoint da aka canza a kan takardar Papershow.Daga nan, zaku iya sarrafa gaba dayan gabatarwar PowerPoint ta hanyar danna alkalami a kan kowane kayan menu na kewayawa na takarda a gefen dama na shafin.Sauran gumakan da ke kan takarda suna ba ku damar sarrafa launin alkalami, kaurin layin, ƙirƙirar siffofi na geometric kamar da'ira da murabba'ai, har ma da zana kibau da madaidaicin layi.Akwai kuma Ƙaddamarwa da Sirri wanda zai baka damar ɓoye nunin allo nan da nan har sai kun shirya ci gaba.

Hotunan da kuke zana a kan takarda suna iya fitowa nan take akan allon hasashe, talabijin mai lebur ko kuma akan kowace allon kwamfuta da ke gudanar da mafi yawan shahararrun aikace-aikacen taron yanar gizo.Don haka mutanen da ke daki ɗaya ko duk wanda ke da alaƙa da Intanet za su iya ganin duk abin da kuka zana a kan takarda nan da nan.

Akwai zaɓuɓɓuka waɗanda ke ba ku damar canza zanenku zuwa fayil ɗin PDF da ikon yin imel duk abin da kuka zana.Papershow a halin yanzu yana aiki akan kowane PC na Windows.An shirya sabon sigar da za ta gudana akan duka kwamfutocin Windows da Macintosh a farkon kwata na 2010. Kit ɗin Papershow ($ 199.99) ya haɗa da Digital Pen, maɓallin USB, samfurin takarda na Interactive, ɗaure wanda zai iya ɗaukar ma'amala. takarda ta ramukan da aka riga aka buga, da ƙaramin akwati don riƙe alƙalami da maɓallin USB.

Ana iya zaɓar mitar rediyo daban don kar a tsoma baki idan ana amfani da Takardu fiye da ɗaya a wuri ɗaya.Haɗe da nau'i-nau'i daban-daban na zoben launi daban-daban don daidaita kowane alkalami zuwa maɓalli na USB daidai.

(c) 2009, McClatchy-Tribune Information Services.


Lokacin aikawa: Dec-28-2021